สรุปอันดับ และเหรียญรางวัล สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี)
สรุปผลการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 42
ณ รร.นครสวรรค์/รร.นวมินทราชูทิศมัชฌิม/รร.สตรีนครสวรรค์
ระหว่าง วันที่ 10-11 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560 มีผลการแข่งขันดังนี้
อันดับที่ 1  หนองบัว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  60  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  37  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 17  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 114  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 112  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 133  เหรียญ 
อันดับที่ 2  นครสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  59  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  26  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 10  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 95  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 103  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 111  เหรียญ 
อันดับที่ 3  สตรีนครสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  47  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  41  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 24  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 112  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 109  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 131  เหรียญ 
อันดับที่ 4  ตาคลีประชาสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  40  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  18  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 15  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 73  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 71  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 16  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 92  เหรียญ 
อันดับที่ 5  ลาดยาววิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  39  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  29  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 12  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 80  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 73  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 15  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 97  เหรียญ 
อันดับที่ 6  หนองกรดพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  33  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  20  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 11  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 64  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 58  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 16  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 80  เหรียญ 
อันดับที่ 7  ท่าตะโกพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  31  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  28  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 25  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 84  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 91  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 24  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 123  เหรียญ 
อันดับที่ 8  เทพศาลาประชาสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  24  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  22  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 18  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 64  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 61  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 19  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 89  เหรียญ 
อันดับที่ 9  ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  23  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  26  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 13  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 62  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 57  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 26  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 90  เหรียญ 
อันดับที่ 10  ชุมแสงชนูทิศ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  20  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  21  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 21  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 62  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 76  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 21  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 105  เหรียญ 
อันดับที่ 11  บรรพตพิสัยพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  20  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  19  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 22  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 61  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 57  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 16  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 80  เหรียญ 
อันดับที่ 12  นวมินทราชูทิศ มัชฌิม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  16  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 18  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 49  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 68  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 87  เหรียญ 
อันดับที่ 13  ทหารอากาศอนุสรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  14  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 23  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 25  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 44  เหรียญ 
อันดับที่ 14  โกรกพระ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  14  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 24  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 30  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 41  เหรียญ 
อันดับที่ 15  แม่วงก์พิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  13  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  13  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 14  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 40  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 42  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 57  เหรียญ 
อันดับที่ 16  ไพศาลีพิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  17  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 14  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 42  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 52  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 23  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 85  เหรียญ 
อันดับที่ 17  ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 28  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 41  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 64  เหรียญ 
อันดับที่ 18  ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  17  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 19  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 45  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 59  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 30  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 16  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 105  เหรียญ 
อันดับที่ 19  เซนต์โยเซฟนครสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 24  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 39  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 62  เหรียญ 
อันดับที่ 20  วังข่อยพิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 22  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 31  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 47  เหรียญ 
อันดับที่ 21  เก้าเลี้ยววิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 21  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 20  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 38  เหรียญ 
อันดับที่ 22  โพฒิสารศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 10  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 24  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 27  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 16  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 47  เหรียญ 
อันดับที่ 23  ปรียาโชติ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 19  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 33  เหรียญ 
อันดับที่ 24  พระบางวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 17  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 36  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 15  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 65  เหรียญ 
อันดับที่ 25  อนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 15  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 18  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 23  เหรียญ 
อันดับที่ 26  วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 16  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 26  เหรียญ 
อันดับที่ 27  ช่องแคพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 13  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 18  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 30  เหรียญ 
อันดับที่ 28  เยาวชนพัฒนา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 29  อุดมธัญญาประชานุเคราะห์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 9  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 22  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 25  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 16  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 46  เหรียญ 
อันดับที่ 30  รัฐราษฎร์อนุสรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 15  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 30  เหรียญ 
อันดับที่ 31  ตะคร้อพิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 14  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 28  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 36  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 53  เหรียญ 
อันดับที่ 32  หัวดงราชพรหมาภรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 27  เหรียญ 
อันดับที่ 33  จันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 14  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 35  เหรียญ 
อันดับที่ 34  พยุหะพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 10  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 30  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 16  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 57  เหรียญ 
อันดับที่ 35  พนมรอกวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 10  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 29  เหรียญ 
อันดับที่ 36  วังบ่อวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 11  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 20  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 35  เหรียญ 
อันดับที่ 37  สวนกุหลาบวิทยาลัย(จิรประวัติ) นครสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 23  เหรียญ 
อันดับที่ 38  ลาดทิพรสพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 39  บ้านแก่งชัชวลิตวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 24  เหรียญ 
อันดับที่ 40  เทศบาลวัดวรนาถบรรพต  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 41  หนองโพพิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 11  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 26  เหรียญ 
อันดับที่ 42  เขากะลาวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 24  เหรียญ 
อันดับที่ 43  เขาทองพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 28  เหรียญ 
อันดับที่ 44  ทับกฤชพัฒนา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 20  เหรียญ 
อันดับที่ 45  บึงบอระเพ็ดวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 24  เหรียญ 
อันดับที่ 46  เทศบาลวัดจอมคีรีนาคพรต  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 47  ประชานุเคราะห์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 48  วัดท่าพระเจริญพรตวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 49  วิสุทธิศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 50  สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 51  นครสวรรค์อิงลิชโปรแกรม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 52  ปวีณาวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ