งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2
ระหว่าง วันที่ 8 -10 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   8 พ.ย. 2560   9 พ.ย. 2560   10 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 8 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 1 ห้อง 7 8 พ.ย. 2560 09.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 1 ห้อง 7 8 พ.ย. 2560 11.00-12.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 1 ห้อง 7 8 พ.ย. 2560 13.00-14.30
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 6 8 พ.ย. 2560 09.00-10.30
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 6 8 พ.ย. 2560 11.00-12.30
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 6 8 พ.ย. 2560 13.00-14.30
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 5 8 พ.ย. 2560 09.00-10.30
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 5 8 พ.ย. 2560 11.00-12.30
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 4 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 3 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 2 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 1 ห้อง 1 8 พ.ย. 2560 09.00-11.00
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 1 ห้อง 1 8 พ.ย. 2560 11.00-13.00
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 1 ห้อง 1 8 พ.ย. 2560 13.00-15.00
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 09.00-11.00
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 11.00-13.00
17 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 13.00-15.00
18 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 15.00-17.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 88 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 88 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 3-4 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 88 พรรษา ชั้น 2 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 88 พรรษา ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร เต็นท์ 1-6 หน้าอาคาร60พรรษา ชั้น 1 ห้อง เต๊นท์ 1 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร เต็นท์ 1-6 หน้าอาคาร 60พรรษา ชั้น 1 ห้อง เต๊นท์ 2 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมสามัคคีวิทยาคาร ชั้น 1 ห้อง 1 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมสามัคคีวิทยาคาร ชั้น 1 ห้อง 1 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร เต็นท์ 1-6 หน้าอาคาร 60พรรษา ชั้น 1 ห้อง เต๊นท์ 3 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร เต็นท์ 1-6 หน้าอาคาร 60พรรษา ชั้น 1 ห้อง เต๊นท์ 4 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมสาละวิน ชั้น 2 8 พ.ย. 2560 13.00-15.00 น.
2 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมสาละวิน ชั้น 2 8 พ.ย. 2560 15.00-16.30 น.
3 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 1 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
4 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 2 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
5 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 3 8 พ.ย. 2560 13.00-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 08.30-12.00
30 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 08.30-12.00
31 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
32 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
33 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
34 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
35 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 10.00-12.00
36 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 10.00-12.00
37 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 10.00-12.00
38 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 10.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมสามัคคีวิทยาคาร 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
2 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมสาละวิน 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 814 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมสาละวิน 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 815 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมสาละวิน 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้อง ศูนย์ PEER Center 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้อง ศูนย์ PEER Center 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
4 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมบัวตอง 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร Zone I ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2560 08.30-12.00
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์ ICT 8 พ.ย. 2560 08.30-12.00
3 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์ ICT 8 พ.ย. 2560 08.30-12.00
4 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร Zone I ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2560 08.30-12.00
5 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร Zone I ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2560 13.00-16.30
6 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร Zone I ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2560 13.00-16.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 โรงจอดรถและเต๊นท์หน้าโรงจอดรถ 8 พ.ย. 2560 08.30-12.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 โรงจอดรถและเต๊นท์หน้าโรงจอดรถ 8 พ.ย. 2560 08.30-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง เต๊นท์ หน้าเสาธง 8 พ.ย. 2560 08.30-12.00
4 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง เต๊นท์หน้าตึกอำนวยการ 8 พ.ย. 2560 08.30-12.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 โรงจอดรถและเต๊นท์หน้าโรงจอดรถ 8 พ.ย. 2560 13.00-16.30
6 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง เต๊นท์ หน้าเสาธง 8 พ.ย. 2560 08.30-12.00
7 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง เต๊นท์ หน้าเสาธง 8 พ.ย. 2560 13.00-16.30
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง เต๊นท์ หน้าเสาธง 8 พ.ย. 2560 13.00-16.30
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง เต๊นท์ หน้าเสาธง 8 พ.ย. 2560 08.30-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องจริยธรรม 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องจริยธรรม 8 พ.ย. 2560 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
11 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 10.00-16.30
12 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 10.00-16.30
13 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 10.00-16.30
14 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 10.00-16.30
15 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 10.00-16.30
16 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 10.00-16.30
17 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 10.00-16.30

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ใต้อาคารเฉลิมพระเกียรติ 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ใต้อาคารเฉลิมพระเกียรติ 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ใต้อาคารเฉลิมพระเกียรติ 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ใต้อาคารเฉลิมพระเกียรติ 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ใต้อาคารเฉลิมพระเกียรติ 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องคอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องคอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องคอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องคอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2560 08.30-16.30
17 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 โรงจอดรถและเต๊นท์หน้าโรงจอดรถ 8 พ.ย. 2560 13.00-16.30

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นาย ปิติพล ปราบเหตุ โทร.0910767466
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]