งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2
ระหว่าง วันที่ 8 -10 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   8 พ.ย. 2560   9 พ.ย. 2560   10 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 1 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 2 10 พ.ย. 2560 13.00-16.30
3 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 3 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 4 10 พ.ย. 2560 13.00-16.30
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2560 13.00-16.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนแม่สะเรียง บริพัตรศึกษา โรงยิมส์พละศึกษา ชั้น 1 ห้อง 1 10 พ.ย. 2560 09.00-16.30
2 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนแม่สะเรียง บริพัตรศึกษา โรงยิมส์พละศึกษา ชั้น 1 ห้อง 1 10 พ.ย. 2560 09.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมบัวตอง ชั้น 1 ห้อง 1 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมบัวตอง ชั้น 1 ห้อง 1 10 พ.ย. 2560 13.00-16.30
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมกระพี้จั่น ชั้น 1 ห้อง 1 10 พ.ย. 2560 09.00-16.30
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 วัดศรีบุญเรือง อำเภอแม่สะเรียง จังหวัดแม่ฮ่องสอน ห้อง ศาลาการเปรียญ หลังใหญ่ 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 วัดศรีบุญเรือง อำเภอแม่สะเรียง จังหวัดแม่ฮ่องสอน ห้อง รอบอุโบสถวัดศรีบุญเรือง 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง อำเภอแม่สะเรียง จังหวัดแม่ฮ่องสอน ห้อง รอบอุโบสถวัดศรีบุญเรือง 10 พ.ย. 2560 13.00-16.30
7 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียน ป.2/1 10 พ.ย. 2560 09.00-16.30
8 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียน ป.2/2 10 พ.ย. 2560 09.00-16.30
9 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียน ป.1/2 10 พ.ย. 2560 09.00-16.30
10 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง อำเภอแม่สะเรียง จังหวัดแม่ฮ่องสอน ห้อง ศาลาการเปรียญ หลังใหญ่ 10 พ.ย. 2560 13.00 - 15.00 น.
11 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง อำเภอแม่สะเรียง จังหวัดแม่ฮ่องสอน ห้อง ศาลาการเปรียญ หลังใหญ่ 10 พ.ย. 2560 15.00 - 16.30 น.

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องประชุมวัชรพล 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องประชุมวัชรพล 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องประชุมวัชรพล 10 พ.ย. 2560 13.00-16.30
4 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องประชุมวัชรพล 10 พ.ย. 2560 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 1 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 2 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 3 10 พ.ย. 2560 13.00-16.30
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 4 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 5 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 6 10 พ.ย. 2560 13.00-16.30
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 7 10 พ.ย. 2560 13.00-16.30
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 8 10 พ.ย. 2560 13.00-16.30
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 9 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารมิตรภาพ ชั้น 2 ห้อง 1 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารมิตรภาพ ชั้น 2 ห้อง 2 10 พ.ย. 2560 13.00-16.30
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารมิตรภาพ ชั้น 2 ห้อง 3 10 พ.ย. 2560 13.00-16.30
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคาร ICT ชั้น ใต้ถุน 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคาร ICT ชั้น ใต้ถุน 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคาร ICT ชั้น ใต้ถุน 10 พ.ย. 2560 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 08.30-12.00
2 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 08.30-16.30
3 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 08.30-16.30
4 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 08.30-16.30
5 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 08.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง เต๊นท์ หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2560 08.30-16.30
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง เต๊นท์ หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2560 08.30-16.30
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง เต๊นท์ หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2560 08.30-16.30
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง เต๊นท์ หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2560 08.30-16.30
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง เต๊นท์ หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2560 08.30-16.30
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง เต๊นท์ หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2560 08.30-16.30
7 250 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ป.1-ป.6 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง เต๊นท์ หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2560 08.30-16.30
8 251 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3 สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง เต๊นท์ หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2560 08.30-16.30

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 10.00-16.30
2 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 08.30-12.00
3 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 08.30-12.00
4 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 08.30-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นาย ปิติพล ปราบเหตุ โทร.0910767466
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]