::sp-msn2

รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน

ภาษาไทย

การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
1. นางอังคณา เมืองแก้วโรงเรียนบ้านห้วยฮากไม้ใต้กรรมการ
2. นางปภาพร ศรีเจริญตระกูลโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
3. นางสาวมุจลินทร์ บงกชกุสุมาลย์โรงเรียนบ้านกอกหลวงกรรมการ
4. นางสาวสาธิตา กัณนิกาโรงเรียนบ้านห้วยหมากหนุนกรรมการ
5. นางอำภา สว่างชัยพรโรงเรียนบ้านแม่อุมป๊อกกรรมการ
6. นายปรีชา ศรีสุพัฒน์โรงเรียนบ้านซิวาเดอกรรมการ
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
1. นางอังคณา เมืองแก้วโรงเรียนบ้านห้วยฮากไม้ใต้กรรมการ
2. นางสาวอนุชิตา สมโรยโรงเรียนบ้านหนองม่วนกรรมการ
3. นางธัญรัตน์ โฉมพรรณโรงเรียนบ้านแม่ออกเหนือกรรมการ
4. นางสาวพวงทอง ศรีแก้วโรงเรียนบ้านแม่ออกเหนือกรรมการ
5. นางนงนุช กรรณิกาโรงเรียนบ้านแม่สุกรรมการ
6. นางสาวปทุมพร ณ น่านโรงเรียนบ้านแม่สะเรียงกรรมการ
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
1. นางอังคณา เมืองแก้วโรงเรียนบ้านห้วยฮากไม้ใต้กรรมการ
2. นางพิมพ์ผกา ดำรงธรรมโรงเรียนบ้านแม่ออกเหนือกรรมการ
3. นางสยามล เพียรงานโรงเรียนบ้านห้วยโผกรรมการ
4. นางสาวสาธิตา กัณนิกาโรงเรียนบ้านห้วยหมากหนุนกรรมการ
5. นางสาวรัตติการณ์ ไชยวรรณวงศ์โรงเรียนบ้านแม่แพกรรมการ
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3
1. นางวรรณภา กุนนาโรงเรียนบ้านแม่จ๊าง สาขาดงน้อน-ดงหลวงกรรมการ
2. นางพิมพ์ผกา ดำรงธรรมโรงเรียนบ้านแม่ออกเหนือกรรมการ
3. นางสาวขนิษฐา พิศฎางค์โรงเรียนบ้านแม่จ๊างกรรมการ
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6
1. นางพิมพ์ผกา ดำรงธรรมโรงเรียนบ้านแม่ออกเหนือกรรมการ
2. นางสาวกนิกนันต์ ปัญญาคำโรงเรียนบ้านแม่สุกรรมการ
3. นางวิไลลักษณ์ หยกอาภาศิริโรงเรียนบ้านแม่จ๊างกรรมการ
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3
1. นางสาวธัญญารัตน์ ณ น่านโรงเรียนบ้านแม่สะเรียงรองประธานกรรมการ
2. นางพิมพ์ผกา ดำรงธรรมโรงเรียนบ้านแม่ออกเหนือกรรมการ
3. นางสาวกนิกนันต์ ปัญญาคำโรงเรียนบ้านแม่สุกรรมการ
4. นางสาววรวลัญช์ กันภิบาลโรงเรียนบ้านแม่อุมป๊อกกรรมการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6
1. นางปภาพร ศรีเจริญตระกูลโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
2. นางสยามล เพียรงานโรงเรียนบ้านห้วยโผกรรมการ
3. นางอำภา สว่างชัยพรโรงเรียนบ้านแม่อุมป๊อกกรรมการ
4. นางลัดดาวรรณ อภิวงค์โรงเรียนชุมชนบ้านผาผ่ากรรมการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3
1. นางพิมพ์ผกา ดำรงธรรมโรงเรียนบ้านแม่ออกเหนือกรรมการ
2. นางสยามล เพียรงานโรงเรียนบ้านห้วยโผกรรมการ
3. นางอำภา สว่างชัยพรโรงเรียนบ้านแม่อุมป๊อกกรรมการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
1. นางสาวมุจลินทร์ บงกชกุสุมาลย์โรงเรียนบ้านกอกหลวงกรรมการ
2. นางชีลี สุขสมบูรณ์โรงเรียนบ้านกอมูเดอกรรมการ
3. นางสาวดาวฟ้า พงศ์ศิริโรงเรียนบ้านกอมูเดอกรรมการ
4. นางธัญญรัตน์ โฉมพรรณโรงเรียนบ้านแม่ออกเหนือกรรมการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
1. นางสาวมุจลินทร์ บงกชกุสุมาลย์โรงเรียนบ้านกอกหลวงกรรมการ
2. นางนรรัตน์ ยาใจโรงเรียนบานอุมดาเหนือกรรมการ
3. นางสาวอนุชิตา สมโรยโรงเรียนบ้านหนองม่วนกรรมการ
4. นางสาวรัตติการณ์ ไชยวรรณวงศ์โรงเรียนบ้านแม่แพกรรมการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3
1. นางธัญรัตน์ โฉมพรรณโรงเรียนบ้านแม่ออกเหนือกรรมการ
2. นางสาวบุญญาภา คำผางโรงเรียนบ้านแม่สุกรรมการ
3. นางสาวสาธิตา กัณนิกาโรงเรียนบ้านห้วยหมากหนุนกรรมการ
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3
1. นางสาวคัคนางค์ สิทธิวังโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
2. นางวิไลลักษณ์ หยกอาภาศิริโรงเรียนบ้านแม่จ๊างกรรมการ
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6
1. นางสาวคัคนางค์ สิทธิวังโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
2. นางสาวขนิษฐา พิศฎางค์โรงเรียนบ้านแม่จ๊างกรรมการ
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6
1. นางทักษ์วรัตน์ ศรีใจวงศ์โรงเรียนบ้านห้วยกองก้าดกรรมการ
2. นางสาววรัญญา อุ่นเรือนโรงเรียนบ้านห้วยผึ้งกรรมการ
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3
1. นางสยามล เพียรงานโรงเรียนบ้านห้วยโผกรรมการ
2. นางทักษ์วรัตน์ ศรีใจวงศ์โรงเรียนบ้านห้วยกองก้าดกรรมการ
3. นางสาววรัญญา อุ่นเรือนโรงเรียนบ้านห้วยผึ้งกรรมการ
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6
1. นายภาริทธิ์ อมรรัตนปัญญาโรงเรียนแม่สะเรียง"บริพัตรศึกษา"กรรมการ
2. นางสาวกนิกนันต์ ปัญญาคำโรงเรียนบ้านแม่สุกรรมการ
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3
1. นายภาริทธิ์ อมรรัตนปัญญาโรงเรียนแม่สะเรียง"บริพัตรศึกษา"กรรมการ
2. นางสาวกนิกนันต์ ปัญญาคำโรงเรียนบ้านแม่สุกรรมการ

คณิตศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
1. นางสาววิภา เจริญเล็กโรงเรียนบ้านห้วยฮากไม้ใต้กรรมการ
2. นางสาวศิริกาญจน์ ทองวาฤทธิ์โรงเรียนบ้านต้นงิ้ว สาขาบ้านห้วยเหี๊ยะกรรมการ
3. นางขวัญจิตร์ คำแปงโรงเรียนแม่แพน้อยกรรมการ
4. นางปราณี จันทร์วันโรงเรียนบ้านแม่สวดกรรมการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางสาวกาญจนา น้อยสกุลโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
2. นางสาวสุวิภา ดวงใจโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางสาวกาญจนา น้อยสกุลโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3
1. นางสาวหทัยวัลลภ์ อ่อนสมบูรณ์โรงเรียนบ้านซิวาเดอกรรมการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
1. นายอลงกรณ์ บุญลือโรงเรียนบ้านท่าตาฝั่งกรรมการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
1. นางสาวสุวิภา ดวงใจโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
2. นายอลงกรณ์ บุญลือโรงเรียนบ้านท่าตาฝั่งกรรมการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3
1. นางจันทร์วิภา ขันธ์ศรีโรงเรียนบานอุมดาเหนือกรรมการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6
1. นางสาวกัลยาพร กระทู้โรงเรียนบ้านแม่โถกรรมการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
1. นางสาวกาญจนา น้อยสกุลโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3

วิทยาศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางสาวเพ็ญผกา ขวัญใจโรงเรียนบ้านแม่ออกเหนือกรรมการ
2. นายรณชัย เรืองแดงโรงเรียนบ้านห้วยโผกรรมการ
3. นางสาวมาลี ปัญญาโรงเรียนบ้านห้วยไม้ซางกรรมการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางสาวเพ็ญผกา ขวัญใจโรงเรียนบ้านแม่ออกเหนือกรรมการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงศิริเพ็ญ ปงใจดีโรงเรียนบ้านสบเมยกรรมการ
2. นางสาวเพ็ญผกา ขวัญใจโรงเรียนบ้านแม่ออกเหนือกรรมการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3
1. นางสาวนันทวิภา บุญเมืองโรงเรียนบ้านห้วยหมากหนุนกรรมการ
2. นางสาววัชราภรณ์ กล่ำแย้มโรงเรียนบ้านทะโลงเหนือกรรมการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6
1. นางสาวนันทวิภา บุญเมืองโรงเรียนบ้านห้วยหมากหนุนกรรมการ
2. นางสาวกรรณิกา เดชไพรพนาโรงเรียนบ้านแม่แพกรรมการ
3. นางชิดชไม พงษ์พันธ์โรงเรียนบ้านแม่ปางกรรมการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3
1. นางสาวเพ็ญผกา ขวัญใจโรงเรียนบ้านแม่ออกเหนือกรรมการ
2. นางสาววัชราภรณ์ กล่ำแย้มโรงเรียนบ้านทะโลงเหนือกรรมการ
3. นางสรินยา ไผทรัตนตรัยโรงเรียนศิษย์เก่าพยาบาลศิริราชบ้านดงกรรมการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6
1. นางสุวลักษณ์ ประดิษฐ์ชัยโรงเรียนบ้านแม่สามแลบกรรมการ
2. นางสาววริยา ทาทะลักษณ์โรงเรียนบ้านห้วยโผกรรมการ
3. นายรณชัย เรืองแดงโรงเรียนบ้านห้วยโผกรรมการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงศิริเพ็ญ ปงใจดีโรงเรียนบ้านสบเมยกรรมการ
2. นางสาววริยา ทาทะลักษณ์โรงเรียนบ้านห้วยโผกรรมการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6
1. นางสุธิตรา สุวรรณลพโรงเรียนบานอุมดาเหนือกรรมการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงศิริเพ็ญ ปงใจดีโรงเรียนบ้านสบเมยกรรมการ
การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงศิริเพ็ญ ปงใจดีโรงเรียนบ้านสบเมยกรรมการ
2. นางสาวมาลี ปัญญาโรงเรียนบ้านห้วยไม้ซางกรรมการ
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงศิริเพ็ญ ปงใจดีโรงเรียนบ้านสบเมยกรรมการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
1. นายทวี เทียมคีรีโรงเรียนบ้านแม่จ๊างกรรมการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
1. นายทวี เทียมคีรีโรงเรียนบ้านแม่จ๊างกรรมการ

สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นางสาวฐิติมา ทิศรีไชยโรงเรียนบ้านแม่อุมป๊อกกรรมการ
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นายหล้า ศรีเจริญตระกูลโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นางพิชญาภรณ์ รุ้งประนมกรโรงเรียนบ้านแม่จ๊างกรรมการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางพิชญาภรณ์ รุ้งประนมกรโรงเรียนบ้านแม่จ๊างกรรมการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6
1. นายคมกริช ทรวงแก้วโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3
1. นายคมกริช ทรวงแก้วโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
2. นายธนะสิทธิ์ มูลเจริญโรงเรียนบ้านแม่ก๋อนกรรมการ
การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3
การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
1. นางวรวลัญช์ กันภิบาลโรงเรียนบ้านแม่อุมป๊อกกรรมการ
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
1. นายคมกริช ทรวงแก้วโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
2. นายหล้า ศรีเจริญตระกูลโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3
การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3

สุขศึกษา และพลศึกษา

การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6
1. นายสนั่น หลักรอดโรงเรียนบ้านแม่ก๋อนกรรมการ
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3
1. นายสนั่น หลักรอดโรงเรียนบ้านแม่ก๋อนกรรมการ
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
1. นางสาววารุณี ประณตพงศ์โรงเรียนบ้านห้วยฮากไม้ใต้กรรมการ
2. นายองอาจ สารคำโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
3. นายปฐมพงค์ เมืองอินทร์โรงเรียนบ้านหนองม่วนกรรมการ
4. ว่าที่ร้อยตรีหญิงดวงทิพย์ จิตแจ่มโรงเรียนบ้านห้วยกองเป๊าะกรรมการ
5. นายสันติ พรฉัตรกุลโรงเรียนบ้านแม่อุมป๊อกกรรมการ
6. นางสาวฐิติมา ทิศรีไชยโรงเรียนบ้านแม่อุมป๊อกกรรมการ
7. นายวิสัน จันทร์วันโรงเรียนบ้านห้วยกองมูลกรรมการ
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
1. นางสาววารุณี ประณตพงศ์โรงเรียนบ้านห้วยฮากไม้ใต้กรรมการ
2. นายสนั่น หลักรอดโรงเรียนบ้านแม่ก๋อนกรรมการ
3. ว่าที่ร้อยตรีหญิงดวงทิพย์ จิตแจ่มโรงเรียนบ้านห้วยกองเป๊าะกรรมการ
4. นายทินกร สาธิพาโรงเรียนบ้านแม่แพกรรมการ
5. นายสามารถ ยงศรีมงคลชัยโรงเรียนบ้านแม่สะเรียงกรรมการ

ศิลปะ-ทัศนศิลป์

การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3
1. นางสาวพิมพ์ชนก กันทะวังโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
1. นางสาวพิมพ์ชนก กันทะวังโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
2. นายจักรกฤษณ์ ทองอิสสระโรงเรียนบ้านจอซิเดอเหนือกรรมการ
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
1. นางสาวพิมพ์ชนก กันทะวังโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
2. นายจักรกฤษณ์ ทองอิสสระโรงเรียนบ้านจอซิเดอเหนือกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
1. นางสาวพิมพ์ชนก กันทะวังโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
2. นางสาวณัฐชญา ปวงคำคงโรงเรียนบ้านต้นงิ้ว สาขาบ้านห้วยเหี๊ยะกรรมการ
3. นางสาวทิพวรรณ สุรินแก้วโรงเรียนบ้านแม่โถใต้กรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
1. นางสาวพิมพ์ชนก กันทะวังโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3
1. นางสาวพิมพ์ชนก กันทะวังโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
1. นางสาวพิมพ์ชนก กันทะวังโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3
1. นางสาวณัฐชญา ปวงคำคงโรงเรียนบ้านต้นงิ้ว สาขาบ้านห้วยเหี๊ยะกรรมการ
2. นางยุพิน กันหม่องโรงเรียนบ้านแม่แพกรรมการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
1. นางสาวอิสรา รุ้งประนมกรโรงเรียนบานอุมดาเหนือกรรมการ
การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3
1. นางสาวแจ่มจันทร์ ใชไม้ทองโรงเรียนบ้านสบเมยกรรมการ
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3

ศิลปะ-ดนตรี

การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
1. นางสาวจุฑามาศ เกษมจิตต์โรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
1. นางสาวจุฑามาศ เกษมจิตต์โรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
1. นางสาวจุฑามาศ เกษมจิตต์โรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
1. นางสาวจุฑามาศ เกษมจิตต์โรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3
การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6
การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3
1. นางสาวศุทธินี ถาวรโรงเรียนบ้านแม่อุมพายกรรมการ
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นางสาววิยะดา ดำรงค์เมืองโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
2. นางชณัฐณิชา อนันท์โรงเรียนบ้านห้วยหมากหนุนกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นางสาววิยะดา ดำรงค์เมืองโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
2. นางชณัฐณิชา อนันท์โรงเรียนบ้านห้วยหมากหนุนกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นางสาวสุนทรียา เยาวโสภาโรงเรียนบ้านห้วยโผกรรมการ
2. นางสาวบุญญาภา คำผางโรงเรียนบ้านแม่สุกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นางสาวสุนทรียา เยาวโสภาโรงเรียนบ้านห้วยโผกรรมการ
2. นางสาวบุญญาภา คำผางโรงเรียนบ้านแม่สุกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นางชณัฐณิชา อนันท์โรงเรียนบ้านห้วยหมากหนุนกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นางชณัฐณิชา อนันท์โรงเรียนบ้านห้วยหมากหนุนกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นางชณัฐณิชา อนันท์โรงเรียนบ้านห้วยหมากหนุนกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นางชณัฐณิชา อนันท์โรงเรียนบ้านห้วยหมากหนุนกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายอภิเดช ใจธรรมโมโรงเรียนบ้านกอกหลวงกรรมการ
2. นางสาววันทนีย์ สุวรรณลพโรงเรียนบ้านห้วยโผกรรมการ
3. นางสาวอุษณีย์ ภัสสรวัฒน์โรงเรียนบ้านแม่แพกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นางสาววันทนีย์ สุวรรณลพโรงเรียนบ้านห้วยโผกรรมการ
2. นางสาวอุษณีย์ ภัสสรวัฒน์โรงเรียนบ้านแม่แพกรรมการ
3. นายเจตรินชัย เจริญเล็กโรงเรียนบ้านแม่ละกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นางสาววันทนีย์ สุวรรณลพโรงเรียนบ้านห้วยโผกรรมการ
2. นางสาวอุษณีย์ ภัสสรวัฒน์โรงเรียนบ้านแม่แพกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นางสาววันทนีย์ สุวรรณลพโรงเรียนบ้านห้วยโผกรรมการ
2. นางสาวอุษณีย์ ภัสสรวัฒน์โรงเรียนบ้านแม่แพกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นางชณัฐณิชา อนันท์โรงเรียนบ้านห้วยหมากหนุนกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นางชณัฐณิชา อนันท์โรงเรียนบ้านห้วยหมากหนุนกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นางชณัฐณิชา อนันท์โรงเรียนบ้านห้วยหมากหนุนกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นางชณัฐณิชา อนันท์โรงเรียนบ้านห้วยหมากหนุนกรรมการ
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3

ศิลปะ-นาฏศิลป์

การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6
1. นางสาวสุนทรียา เยาวโสภาโรงเรียนบ้านห้วยโผกรรมการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3
การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3

ภาษาต่างประเทศ

การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3
การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
1. นายวรวุฒิ เรืองสวัสดิ์โรงเรียนบ้านแม่สะเรียงกรรมการ
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3
กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3

คอมพิวเตอร์

การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3
1. นายธนะสิทธิ์ มูลเจริญโรงเรียนบ้านแม่ก๋อนกรรมการ
2. นางพนารัตน์ ดวงงาโรงเรียนบ้านหนองม่วนกรรมการ
3. นายสุเทพ อินถาโรงเรียนบ้านจอซิเดอเหนือกรรมการ
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3
1. นายอดิศักดิ์ คงคาใสโรงเรียนบ้านแม่สะเรียงกรรมการ
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6
1. นายธนะสิทธิ์ มูลเจริญโรงเรียนบ้านแม่ก๋อนกรรมการ
2. นายอภิชาต อายุยืนโรงเรียนบ้านกอมูเดอกรรมการ
3. นายสุเทพ อินถาโรงเรียนบ้านจอซิเดอเหนือกรรมการ
4. นายเฉลิมพล ทรัพย์ธนสารโรงเรียนบ้านแม่โถกรรมการ
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3
1. นายธนะสิทธิ์ มูลเจริญโรงเรียนบ้านแม่ก๋อนกรรมการ
2. นายชาญนรินทร์ ชัยชนะโรงเรียนบ้านแม่แพกรรมการ
3. นายสรชัย ช่างแต่งโรงเรียนบ้านหัวแม่โถกรรมการ
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
1. นายสุเทพ อินถาโรงเรียนบ้านจอซิเดอเหนือกรรมการ
2. นายศุภกิจ หล้าพระบางโรงเรียนบ้านแม่จอกรรมการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
1. นางสาวเพราพิมล ป้องเมืองโรงเรียนบ้านซิวาเดอกรรมการ
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3

หุ่นยนต์

การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6
1. นายชาญนรินทร์ ชัยชนะโรงเรียนบ้านแม่แพกรรมการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3
1. นายชาญนรินทร์ ชัยชนะโรงเรียนบ้านแม่แพกรรมการ
การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ป.1-ป.6
การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3

การงานอาชีพ

การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6
1. นายสรชัย ช่างแต่งโรงเรียนบ้านหัวแม่โถกรรมการ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6
1. นายอดิศักดิ์ คงคาใสโรงเรียนบ้านแม่สะเรียงประธานกรรมการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
1. นายสามารถ ยงศรีมงคลชัยโรงเรียนบ้านแม่สะเรียงกรรมการ
การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6
1. นางสุเพ็ญ วงศ์เทพโรงเรียนบ้านแม่ปางกรรมการ
2. นางวันพร รุ้งประนมกรโรงเรียนบ้านห้วยกองเป๊าะกรรมการ
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
1. นางสุเพ็ญ วงศ์เทพโรงเรียนบ้านแม่ปางกรรมการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6
1. นางสาวพรพิมล ฟองตาโรงเรียนบ้านห้วยฮากไม้ใต้กรรมการ
2. นายธวัชชัย บุญยวงโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3
1. นางสาวพรพิมล ฟองตาโรงเรียนบ้านห้วยฮากไม้ใต้กรรมการ
2. นายธวัชชัย บุญยวงโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6
1. นางสาวพรพิมล ฟองตาโรงเรียนบ้านห้วยฮากไม้ใต้กรรมการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6
1. นางสุวลักษณ์ ประดิษฐ์ชัยโรงเรียนบ้านแม่สามแลบกรรมการ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6
1. นางสุวลักษณ์ ประดิษฐ์ชัยโรงเรียนบ้านแม่สามแลบกรรมการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3

ปฐมวัย

การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
1. นางสาวพรทิพย์ ธรรมยศโรงเรียนบ้านโพซอกรรมการ
2. นางเสาวนีย์ สิงห์พงไพรโรงเรียนบ้านห้วยผึ้งกรรมการ
3. นางสาวปภาณี ศิริปัญญาโรงเรียนบ้านแม่โถใต้กรรมการ
4. นางสุทธิพร เขียวมูลโรงเรียนดอนชัยวิทยากรรมการ
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
1. นางสาวศศิมา สองเมืองโรงเรียนบ้านกอกหลวงกรรมการ
2. นางสาวจันทร์ดี ไผ่อุรุวนาโรงเรียนบ้านสบเมยกรรมการ
3. นางนุชลี ด้วงเขียวโรงเรียนบ้านห้วยผึ้งใหม่กรรมการ
4. นางสาวทิฆัมพร ไชยสิทธิ์โรงเรียนบ้านทิยาเพอกรรมการ

เรียนรวม - ภาษาไทย

การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6

เรียนรวม - ศิลปะ

การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6

เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นาย ปิติพล ปราบเหตุ โทร.0910767466
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]