สรุปอันดับ และเหรียญรางวัล สพป. พิจิตร เขต 1
ที่ โรงเรียน ชนะเลิศ รอง ๑ รอง ๒ รวม
1 อนุบาลพิจิตร 23 10 5 38
2 บ้านหนองขาว 13 4 4 21
3 บ้านเนินขวาง 13 2 2 17
4 อนุบาลสากเหล็ก 11 5 5 21
5 บึงบัวพิทยาคม 10 3 5 18
6 บ้านหนองพง 7 7 1 15
7 อนุบาลโพธิ์ประทับช้าง(ทุ่งใหญ่) 7 5 4 16
8 บึงเฒ่าวิทยา 7 1 4 12
9 บ้านสุขสำราญ 6 3 7 16
10 อนุบาลวชิร 5 12 4 21
11 บ้านหนองสะแก 5 6 3 14
12 วัดหนองหลวง 5 3 5 13
13 ชุมชนบ้านกำแพงดิน 4 6 1 11
14 บ้านมาบกระเปา 4 4 2 10
15 อนุบาลเมือง(ท่าหลวงสงเคราะห์) 4 1 0 5
16 บ้านหนองปลาไหล 3 3 4 10
17 อนุบาลวังทรายพูน 3 3 3 9
18 วัดโนนสะเดา 3 3 2 8
19 อนุบาลพุทธชาติ 3 3 2 8
20 บ้านวังอ้อ 3 3 1 7
21 วัดป่ามะคาบ(สามัคคีพิทยาคาร) 3 3 0 6
22 บ้านหนองโสน 3 2 4 9
23 วัดท่าบัวทอง 3 2 2 7
24 สระยายชีมิตรภาพที่ 79 3 1 2 6
25 บ้านทุ่งสำราญ 3 1 1 5
26 ชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ 3 1 0 4
27 บ้านดงเสือเหลือง 3 0 2 5
28 วัดดงกลาง 2 5 1 8
29 บ้านนิคม 2 3 0 5
30 บ้านยางห้าหลุม 2 2 0 4
31 อิมพีเรียลพิจิตร สองภาษา 2 2 0 4
32 เทศบาลบ้านปากทาง 2 1 9 12
33 บ้านสายคำโห้ 2 1 1 4
34 วัดหนองนาดำพิทยา 2 1 1 4
35 บ้านบึงตะโกน(ธนาคารกรุงเทพ 1) 2 1 1 4
36 บ้านคลองสะแกป่าหวาย 2 1 0 3
37 บ้านเมืองเก่า 2 0 1 3
38 บ้านท่าเยี่ยม 2 0 1 3
39 ราษฎร์บำรุง 2 0 1 3
40 วัดหนองไผ่ 2 0 0 2
41 บ้านหนองหัวปลวก 1 4 1 6
42 บ้านยางสามต้น 1 3 1 5
43 บ้านปลวกสูง 1 2 1 4
44 บ้านยางตะพาย 1 2 1 4
45 บ้านเนินพลวงวิทยา 1 2 0 3
46 บ้านสระบรเพ็ด 1 1 2 4
47 ชุมชนบ้านหนองหญ้าปล้อง 1 1 1 3
48 บ้านโนนทอง 1 1 1 3
49 ชุมชนวัดหนองลากฆ้อน 1 1 0 2
50 บ้านทุ่งโม่ง 1 1 0 2
51 บ้านมาบมะไฟ 1 1 0 2
52 บ้านสวนแตง 1 1 0 2
53 วัดบ้านไผ่ท่าโพใต้ 1 0 3 4
54 ชุมชนบ้านวังกลม 1 0 1 2
55 บ้านท่ากระดาน 1 0 1 2
56 บ้านโนนไผ่ขุย 1 0 0 1
57 บ้านวังกระดี่ทอง 1 0 0 1
58 วัดเขารูปช้าง 1 0 0 1
59 บ้านหนองสาหร่าย 1 0 0 1
60 บ้านป่าแซง 1 0 0 1
61 บ้านท่ามะไฟ 1 0 0 1
62 บ้านมาบแฟบ 1 0 0 1
63 วัดเกาะแก้ว 1 0 0 1
64 บ้านวังทับยา 1 0 0 1
65 บ้านหนองพระ 0 5 6 11
66 บ้านวังทับไทร 0 4 4 8
67 บ้านท่าฬ่อ(ครุฑวิทยากรณ์) 0 3 3 6
68 วัดบ้านไร่ 0 3 0 3
69 วัดคลองโนน 0 2 3 5
70 วัดราชช้างขวัญ 0 2 2 4
71 บ้านตลุกหิน 0 2 1 3
72 บ้านน้อย 0 2 0 2
73 พิจิตรอินเตอร์ 0 2 0 2
74 เนินหัวโล้หนองยางพิทยาคม 0 1 5 6
75 บ้านหัวดง 0 1 2 3
76 บ้านหนองตะเคียน 0 1 2 3
77 บ้านหนองหูช้าง 0 1 2 3
78 บ้านหนองริ้น 0 1 1 2
79 วัดสระประทุม(มิตรภาพที่ 54) 0 1 1 2
80 วัดเนินปอ 0 1 1 2
81 ยอแซฟพิจิตร 0 1 1 2
82 วัดโนนป่าแดง 0 1 0 1
83 วัดดงชะพลู 0 1 0 1
84 วัดบ้านนา 0 1 0 1
85 วัดยางคอยเกลือ 0 1 0 1
86 วัดหาดมูลกระบือ 0 1 0 1
87 วัดโรงช้าง(ธรรมกิตต์วิทยา) 0 1 0 1
88 วัดฆะมัง 0 0 2 2
89 อนุบาลสามง่าม 0 0 1 1
90 วัดจระเข้ผอม 0 0 1 1
91 บ้านนาพิบูลพิทยา 0 0 1 1
92 บ้านคลองทรายราษฎร์อุทิศ 0 0 1 1
93 บ้านท่าพิกุล 0 0 1 1
94 บ้านไดชุมแสง 0 0 1 1
95 บึงสีไฟ 0 0 1 1
96 วัดดานคุรุราษฎร์อุทิศ 0 0 1 1
97 วัดวังมะเดื่อ 0 0 1 1
98 พิจิตรอนุสรณ์ 0 0 1 1
99 วัดกลางวงศ์มณี 0 0 0 0
100 บ้านห้วยน้อย 0 0 0 0
101 วัดวังแดง 0 0 0 0
102 วัดหนองปล้อง 0 0 0 0
103 บ้านคลองทรายใหญ่ 0 0 0 0
104 วัดท่าข่อย(สำนักงานสลากกินแบ่งรัฐบาลสงเคราะห์ 126) 0 0 0 0
105 วัดใหม่สามัคคีธรรม 0 0 0 0
106 วัดไผ่รอบ 0 0 0 0
107 บ้านไผ่ใหญ่ 0 0 0 0
108 วัดวังตะขบ 0 0 0 0
109 วัดศรีศรัทธาราม 0 0 0 0
110 วัดเนินสมอ(พินิจวิทยา) 0 0 0 0
111 วัดบ้านใหม่ 0 0 0 0
112 วัดหนองหลุม 0 0 0 0
113 บ้านหนองถ้ำ 0 0 0 0
114 บ้านรังนก(ประชาพิทักษ์) 0 0 0 0
115 บ้านทุ่งประพาส 0 0 0 0
116 บ้านถ้ำคะนอง 0 0 0 0
117 บ้านท่าแห 0 0 0 0
118 ชุมชนวัดวังจิก 0 0 0 0
119 วัดบ้านบุ่ง 0 0 0 0
120 วัดบ้านลำนัง 0 0 0 0
121 บ้านโพธิ์ประทับช้าง 0 0 0 0
122 วัดเนินพยอม 0 0 0 0
123 บ้านยางสุขวัฒน์ 0 0 0 0
124 บ้านหนองน้ำเขียว 0 0 0 0
125 อนุบาลวชิรบารมี (ต้นประดู่) 0 0 0 0
126 บ้านใดโพธิ์(เงิน - ทองย้อยอุทิศ) 0 0 0 0
127 บ้านคลองอุดม 0 0 0 0
128 บ้านบึงโพธิ์ 0 0 0 0
129 บ้านหนองจั่ว 0 0 0 0
130 วัดหนองปล้อง สาขาวัดหนองปลาหมอ(มิตรภาพที่ 215) 0 0 0 0
131 บ้านปากดง 0 0 0 0
132 บ้านหนองคล้า 0 0 0 0
133 บ้านเนินยาว 0 0 0 0
134 บ้านมาบฝาง 0 0 0 0
135 บ้านหนองพง สาขาบ้านบ่อปิ้งเกลือ 0 0 0 0
รวม 210 173 150 533

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นางกฤติยา สุวรรณคีรี โทร 0869291092 นางสาวนิตยา บุญปู่ โทร 0897084240 นางสาววิริยา มีไชโย โทร 0881570017 นางสาววัชรี บุญโสภา โทร 0807898282
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]