งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิจิตร เขต 2
ณ โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก \\\"ราษฏร์อุทิศ\\\" และ โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ)
ระหว่าง วันที่ 16-18 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   16 พ.ย. 2560   17 พ.ย. 2560   18 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 16 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.3/3 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.3/4 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ป.4/4 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ป.4/2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง ป.6/3 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ห้องภาษาไทย 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/4 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง ป.6/2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล2/1 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล2/3,อนุบาล2/4 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 16 พ.ย. 2560 13.00-16.00
6 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร5 ชั้น 3 ห้อง ป.6/4 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร5 ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 821 เวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 822 เวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร5 ชั้น 2 ห้อง ห้อง e-classroom 16 พ.ย. 2560 09.00-16.00
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง ห้องโล่งใต้ถุนอาคาร 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง โรงอาหาร 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ห้องประชุมบุณฑริก 16 พ.ย. 2560 09.00-11.00
5 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ห้องประชุมบุณฑริก 16 พ.ย. 2560 11.00-12.00
6 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง ห้องโล่งใต้ถุนอาคาร 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ป.1/1,ป.1/2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/2,ป.5/3 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1,ป.2/2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.6/2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 16 พ.ย. 2560 12.30-15.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตฯ 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ป.2/1 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ป.2/2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ป.2/3 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ป.2/4 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ป.1/1,ป.1/2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ป.1/3,ป.1/4 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร1-2 ชั้น 1 ห้อง ระเบียงหน้าอาคาร 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 09.00-09.20
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 09.20-09.40
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 09.40-10.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 10.00-10.10
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 10.10-10.30
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 10.30-10.40
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 10.40-10.50
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 10.50-11.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 11.00-11.10
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 11.10-11.20
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 11.20-11.30
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 11.30-11.40
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 11.40-11.50
14 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 11.50-12.00
15 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 12.00-12.10
16 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 12.10-12.30
17 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 12.30-13.10
18 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 16 พ.ย. 2560 13.10-13.20
19 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง ห้องประชุม 16 พ.ย. 2560 13.20-13.40
20 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง ห้องประชุม 16 พ.ย. 2560 13.40-15.00
21 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" 16 พ.ย. 2560 18.30-19.30
22 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" 16 พ.ย. 2560 17.30-18.30
23 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" 16 พ.ย. 2560 13.30-14.30
24 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" 16 พ.ย. 2560 14.30-15.30
25 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" 16 พ.ย. 2560 15.30-16.30
26 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" 16 พ.ย. 2560 16.30-17.30
27 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" 16 พ.ย. 2560 11.45-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" 16 พ.ย. 2560 09.30-10.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" 16 พ.ย. 2560 09.30-10.00
3 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" 16 พ.ย. 2560 10.00-11.00
4 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" 16 พ.ย. 2560 09.30-10.00
5 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" 16 พ.ย. 2560 11.00-11.45
6 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" 16 พ.ย. 2560 12.30-13.30
7 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" 16 พ.ย. 2560 12.00-12.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร1-2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 16 พ.ย. 2560 09.00-10.00
2 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร1-2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 16 พ.ย. 2560 10.00-10.30
3 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร1-2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 16 พ.ย. 2560 10.30-10.45
4 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง อ.2/2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 สนามโรงเรียนชุมชนวัดโพธิ์ทอง "ปกาสิตวิทยา" 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 สนามโรงเรียนชุมชนวัดโพธิ์ทอง "ปกาสิตวิทยา" 16 พ.ย. 2560 13.00-16.00
3 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง ป.4/3 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 16 พ.ย. 2560 09.00-11.00
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 16 พ.ย. 2560 09.00-15.00
3 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 16 พ.ย. 2560 09.00-15.00
4 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 อาคารรุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 16 พ.ย. 2560 13.00-16.00
7 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ห้อง ห้องประชุมบุณฑริก 16 พ.ย. 2560 13.00-16.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ห้อง ห้องประชุมบุณฑริก 16 พ.ย. 2560 13.00-16.00
3 250 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ห้อง ห้องประชุมบุณฑริก 16 พ.ย. 2560 13.00-16.00
4 251 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ห้อง ห้องประชุมบุณฑริก 16 พ.ย. 2560 13.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ใช้พื้นที่ว่างด้านหลังอาคาร 3 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง อ.2/1 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง อ.2/1,อ.2/2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง บริเวณลานหน้าเวทีใหญ๋ 16 พ.ย. 2560 13.00-16.00
5 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง บริเวณลานหน้าเวทีใหญ๋ 16 พ.ย. 2560 13.00-16.00
6 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ที่รับประทานอาหาร หลังอาคาร 2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง บริเวณลานหน้าเวทีใหญ๋ 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง บริเวณลานหน้าเวทีใหญ๋ 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล1/2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล1/1 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ห้องประทุมมาลย์ 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ห้องประทุมมาลย์ 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 2/4 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 2/4 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 2/3 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 2/3 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 2/3 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 2/2 16 พ.ย. 2560 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร5 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร5 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร5 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง บริเวณหน้าเวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลฯ 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล3/1 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล3/2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ที่รับประทานอาหาร หลังอาคาร 2 16 พ.ย. 2560 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นายทศพล พูลพุฒ tel 087 2112200 e-mail:sornorkolf@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]