งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1
ณ วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์
ระหว่าง วันที่ 23 - 24 เดือน กันยายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   22 ก.ย. 2560   23 ก.ย. 2560   24 ก.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 23 ก.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคาร อุเบกขา ชั้น 3 ห้อง ป.6/3, ป.6/4 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคาร อุเบกขา ชั้น 3 ห้อง ป.6/5, ป.6/6 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
3 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคาร มุฑิตา ชั้น 3 ห้อง ป.4/1, ป.4/2 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
4 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคาร มุฑิตา ชั้น 3 ห้อง ป.4/3,ป.4/4 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
5 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคาร มุฑิตา ชั้น 2 ห้อง ป.4/5,ป.4/6 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
6 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคาร อุเบกขา ชั้น 2 ห้อง ป.6/1,ป.6/2 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
7 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคาร อุเบกขา ชั้น 2 ห้อง ป.5/5,ป.5/6 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
8 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคาร มุฑิตา ชั้น 2 ห้อง ป.4/7,ป.3/1 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
9 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคาร มุฑิตา ชั้น 2 ห้อง ป.3/2, ป.3/3 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
10 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคาร มุฑิตา ชั้น 2 ห้อง ป.3/4, ป.3/5 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
11 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคาร มุฑิตา ชั้น 1 ห้อง ป. 5/1 , ป. 5/2 , ป. 5/3 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ชั้น 2 ห้อง ม.3/2 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
3 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ห้อง ใต้ถุนโรงยิม ฯ 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
4 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ห้อง ใต้ถุนโรงยิม ฯ 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ห้อง คอมพิวเตอร์มัธยม ฯ 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
6 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ชั้น 4 ห้อง 4.1 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
7 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ชั้น 4 ห้อง 3.8 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
8 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1 ห้อง ห้องประชุมลางสาด 23 ก.ย. 2560 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ ห้อง อาคารโรงยิมสนามกีฬาหมอนไม้ 23 ก.ย. 2560 09.00-16.30
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ ห้อง อาคารโรงยิมสนามกีฬาหมอนไม้ 23 ก.ย. 2560 09.00-16.30
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ ห้อง อาคารโรงยิมสนามกีฬาหมอนไม้ 23 ก.ย. 2560 09.00-16.30
4 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ ห้อง อาคารโรงยิมสนามกีฬาหมอนไม้ 23 ก.ย. 2560 09.00-16.30
5 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ ห้อง อาคารโรงยิมสนามกีฬาหมอนไม้ 23 ก.ย. 2560 09.00 - 16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดมใต้ร่มบารมี (ด้านหน้า) 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดมใต้ร่มบารมี (ด้านหน้า) 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
3 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดมใต้ร่มพระบารมี (ด้านหลัง) 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
4 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดมใต้ร่มพระบารมี (ด้านหลัง) 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
5 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 ห้อง Acadmic 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
6 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 หอประชุมพรหมวิหาร 4 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
7 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดม 65 ปี (หน้าโรงเรียน) 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
8 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดม 65 ปี (หน้าโรงเรียน) 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
9 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารกรุณา ชั้น 1 ห้อง ป.1/4,ป.1/5 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
10 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารกรุณา ชั้น 1 ห้อง ป.1/6,ป.1/7 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
11 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารกรุณา ชั้น 2 ห้อง ป.2/1,ป.2/2 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
2 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ตึกวิทยบริการ ห้อง ประชุมศรีพัฒนา 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 4 ห้อง 242 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 4 ห้อง 241 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 4 ห้อง 243 และ 244 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 3 ห้อง 234 และ 235 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสร้างใหม่ หน้าแผนกช่างยนต์ 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสร้างใหม่ หน้าแผนกช่างยนต์ 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารโรงอาคาร (ฝั่งซ้าย) 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารโรงอาคาร (ฝั่งขวา) 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 23 ก.ย. 2560
2 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 23 ก.ย. 2560
3 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 23 ก.ย. 2560
4 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 23 ก.ย. 2560
5 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 23 ก.ย. 2560
6 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 23 ก.ย. 2560
7 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 23 ก.ย. 2560
8 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 23 ก.ย. 2560
9 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 1 ห้อง 214 23 ก.ย. 2560
10 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 1 ห้อง 214 23 ก.ย. 2560
11 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 23 ก.ย. 2560
12 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 23 ก.ย. 2560
13 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 23 ก.ย. 2560
14 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 23 ก.ย. 2560
15 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 23 ก.ย. 2560
16 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ เวทีโรงอาหาร 23 ก.ย. 2560
17 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ เวทีโรงอาหาร 23 ก.ย. 2560
18 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ เวทีโรงอาหาร 23 ก.ย. 2560
19 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ เวทีโรงอาหาร 23 ก.ย. 2560
20 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้อง ประชุมอาคารอำนวยการ 23 ก.ย. 2560
21 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้อง ประชุมอาคารอำนวยการ 23 ก.ย. 2560
22 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 23 ก.ย. 2560

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ชั้น 1 ห้อง ประชุมอาคารอำนวยการ 23 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ชั้น 1 ห้อง ประชุมอาคารอำนวยการ 23 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ชั้น 1 ห้อง ประชุมอาคารอำนวยการ 23 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ชั้น 1 ห้อง ประชุมอาคารอำนวยการ 23 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ชั้น 1 ห้อง ประชุมอาคารอำนวยการ 23 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจธรรม ห้อง ICT 2 และ 5 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ห้อง ICT 3 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
3 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ห้อง ICT 4 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
4 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจศีล ห้อง ICT 1 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
5 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจธรรม ห้อง ICT 6 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
4 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
6 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
7 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ห้อง ประชุมธรรมชาติ 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ห้อง ประชุมบัวบาน 23 ก.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ ศน.คำรณ จวนอาจ Tel/ID line : 0882782087 e-mail :kjuanard@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]